เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - <<< GLOCK CLUB SOUTHERN THAILAND CAFE'>>>

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 48
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 46, 47, 48  ถัดไป
<<< GLOCK CLUB SOUTHERN THAILAND CAFE'>>>
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 20/02/2010 12:51 am

............................................................................" สภากาแฟ GLOCK-CLUB ภาคใต้ "..................................................................

[color=green]เนื่องจากพี่เวปมาสเตอร์และพี่ๆเพื่อนๆชาวกล็อคให้การต้อนรับห้องนี้อย่างอบอุ่น....จึงขอยกให้เป็นห้องของชาวใต้และสมาชิกกล็อคทุกท่านครับ
ได้เข้ามาพบป่ะแลกเปลี่ยนพูดคุยกันให้เกิดความสำราญเบิกบานหัวใจครับไม่ว่าจะอยู่ภาคใด หรือที่ไหน เรา...คนไทยด้วยกันครับ รักสามัคคีครับทุกท่าน/color]

" นอกเหนือไปจากการได้ยิง! ...ผมก็ไม่เห็สิ่งใดที่สำคัญไปกว่าคำว่า...มิตรภาพและเพื่อน" Wink

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THECLEANER เมื่อ 09/06/2013 7:40 pm, แก้ไขทั้งหมด 30 ครั้ง
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 20/02/2010 8:06 am

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ผมหน่อยครับ (สถาพร ยอดมณี) จังหวัดประจวบครับ ไปรษณีย์ครับผม

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 20/02/2010 8:17 am

เราจะมีมิตติ้งครั้งที่ 2 กันที่กระบี่ครับ ลองดูน่ะครับ Very Happy Very Happy Very Happy [/b]

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=93190.0

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 9:19 am

หนึ่ง 19C od อ.ละแม จ.ชุมพร peeplmp@hotmail.com Very Happy Very Happy Very Happy

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 9:24 am

สวัสดีครับผมเกตุครับ 08-9699-1079 อยู่ตลาดประจวบเลยครับ
เพื่อนเลยกล็อกอีกคนอยู่ชุมพรครับโรงงานชุมพรปาล์ม
ใช้G19ทั้งคู่เลยครับ

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 11:08 am

ทักทายพี่ๆเพื่อนๆ ทุกท่านครับ รวยๆ สุขภาพ แข็งแรงทุกท่านครับ Very Happy

Phuket

เราจะมีมิตติ้งครั้งที่ 2 กันที่กระบี่ครับ ลองดูน่ะครับ [/b]

http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=93190.0

เป็นบอร์ดที่สนุกสนานจริงๆ อิอิอิ มีโอกาศจะไปรายงานตัวครับพี่ อิอิอิ Very Happy

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 1:47 pm

ขอรายงานด้วยคน วันชัย / ต.จันดี อ.ฉวาง จ.นครศรีฯ
087-2745510 ครับ

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 4:51 pm

โจ้ครับ อยู่ภูเก็ต กล็อก 17 รายงานตัวครับ

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 5:23 pm

jopk

โจ้ครับ อยู่ภูเก็ต กล็อก 17 รายงานตัวครับ

ท่านนี้...คืออีก 1 ในมือดีระดับประเทศ I.P.S.C ที่ผมเคยนั่งทานข้าวด้วยกันมาแล้วที่ภูเก็ต สวัสดีครับโกโจ้ Very Happy Very Happy Very Happy อิอิอิ

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 5:51 pm

สวัสดีครับพี่ๆ ผมสถาปัตย์ อายุ 31 ขวบครับ จริงๆอยู่ที่ภูเก็ตครับ แต่ตอนนี้เพิ่งย้ายมาทำงานที่สุราษฎร์ธานีได้สองเดือนครับ GLOCK 26 ครับ ยิงไม่เก่งครับ ดีใจจังจะมีคนช่วยแนะนำเรื่องยิงปืนแล้ว Very Happy 089-131-1761 (ฟ้า) Very Happy

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ!
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ตอบ ตอบ: 20/02/2010 7:47 pm

THECLEANER บันทึก:
jopk

ท่านนี้...คืออีก 1 ในมือดีระดับประเทศ I.P.S.C ที่ผมเคยนั่งทานข้าวด้วยกันมาแล้วที่ภูเก็ต สวัสดีครับโกโจ้ Very Happy Very Happy Very Happy อิอิอิ

ขอแก้ข่าวหน่อยครับ มือดีระดัประเทศนั้นแค่ปืนบีบีเท่านันครับ และเป็นอันดับท้ายๆด้วยครับ ส่วนipsc ปืนจริงพึ่งได้ปืนแค่สองอาทิตย์เองครับ
คุณโด่งก็เล่นมุขนี้มาได้ ผมตกใจโหมะเลย Very Happy

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 8:07 pm

สวัสดีครับ ผมแจ๊คครับ หนึ่งในสมาชิกคนรักกล๊อค อายุ25ครับ น้องใหม่ มีกล๊อก17ครับ(แต่ยังไม่ใช่ชื่อผม)
ถ้ามีโอกาสและภาวะอำนวย ก็อยากร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ Very Happy Very Happy

ตอบ ตอบ: 20/02/2010 8:09 pm

jakrapard

สวัสดีครับพี่ๆ ผมสถาปัตย์ อายุ 31 ขวบครับ จริงๆอยู่ที่ภูเก็ตครับ แต่ตอนนี้เพิ่งย้ายมาทำงานที่สุราษฎร์ธานีได้สองเดือนครับ GLOCK 26 ครับ ยิงไม่เก่งครับ ดีใจจังจะมีคนช่วยแนะนำเรื่องยิงปืนแล้ว 089-131-1761 (ฟ้า)

Very Happy ยินดีมากๆครับ ถ้าว่างเจอกันวันเสาร์ที่จะถึงครับ ใกล้ๆเดว ผมโทไปครับ อิอิอิ เจอเพื่อนใหม่เข้าสนามแระ ผมซ้อม เสาร์ เที่ยงถึง สี่โมงเย็นครับ ( ถ้ามีตังค์ ) อิอิอิ Very Happy

ขอแก้ข่าวหน่อยครับ มือดีระดัประเทศนั้นแค่ปืนบีบีเท่านันครับ และเป็นอันดับท้ายๆด้วยครับ ส่วนipsc ปืนจริงพึ่งได้ปืนแค่สองอาทิตย์เองครับ
คุณโด่งก็เล่นมุขนี้มาได้ ผมตกใจโหมะเลย

ของโกโจ้ อีกแปป รับรอง ยิงได้เร็ว และ เนียร เท่าบีบี ครับ ผมมั่นใจ เพราะสายรายงานมาว่า ขยันซ้อม มากๆ ถ้ามีโอกาศโกโจ้ ถ่ายคลิปพี่ๆ LEVEL 3 ที่ภูเก็ต
เผื่อด้วยครับ เจอกัน จะเอา แฟลตไดร์ไปดูด อิอิอิ เกบใว้ศึกษาครับ ... Very Happy

ตอบ ตอบ: 21/02/2010 1:38 pm

สวัสดีครับ ผม ป้อมใช้glock 19 อยู่จังหวัดตรัง ว่างๆมาเที่ยวบ้างนะครับ

ตอบ ตอบ: 21/02/2010 5:03 pm

pom8787

สวัสดีครับ ผม ป้อมใช้glock 19 อยู่จังหวัดตรัง ว่างๆมาเที่ยวบ้างนะครับ

สวัสดีครับคุณป้อม ยินดีครับ .... Very Happy

สวัสดี คุณ locklack ด้วยครับ ยังไม่มีปืน มาเอา ของผม ยิงก่อนได้ครับ แต่...ต้องซื้อลูกเองนะ ค่ายืมปืน ขอ สิบนัด อิอิอิอิ Very Happy

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THECLEANER เมื่อ 22/02/2010 11:45 am, แก้ไขทั้งหมด 1 ครั้ง
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 48
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 46, 47, 48  ถัดไป