เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - เปิดจอง GLOCK ปืนสวัสดิการ

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
เปิดจอง GLOCK ปืนสวัสดิการ
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 21/08/2010 11:05 pm

เห็น Web เพื่อนบ้านเปิดให้ข้าราชการและพนักงานรัฐวิสาหกิจได้จอง GLOCK หลายรุ่น สวัสดิการ สน.สก.กรมการปกครอง ใครสนใจลองดูนะครับ ทีมงานนี้ช่วยเพื่อนๆหาปืนที่ต้องการมาแล้วหลายรุ่น และที่สำคัญไม่มีบวกเพิ่ม (ผมได้ สมิท MP9c มาแล้วและกำลังจะได้เจ้าหมีขาวอีกตัว) ร้านที่จัดหา "ร้านปืนกำธร" จ.พิษณุโลก ครับ ลองดูจากที่นี่ครับ
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=123755.0

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 22/08/2010 9:43 am

สำหรับ G 26 หากใจร้อนถือใบ ป.3 ระบุ สวัสดิการกรมการปกครอง สน.สก. พร้อมเงินสดบวกเพิ่มจากโครงการประมาณ 9000 บ.แล้วเข้า กทม.รับน้องเล็กมาเชยชมได้เลยครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1