เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - ราคาปืนกล็อก 19 ตัด สด ป.3 พร้อมแล้วมาทางนี้เลยครับ

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 2 จากทั้งหมด 2
ไปที่หน้า ก่อนนี้  1, 2
ราคาปืนกล็อก 19 ตัด สด ป.3 พร้อมแล้วมาทางนี้เลยครับ
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 09/11/2010 5:49 pm

ร้านไหนค่ะพี่ ขอชื่อร้าน เบอร์โทรด้วยค่ะ
ส่งที่นี่ได้เลยค่ะ JBKT_2@HOTMAIL.COM หรือ BONGKOCH.J@SSO.GO.TH
จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
ขอบคุณค่ะ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 09/11/2010 7:44 pm

ไม่ได้เป็นราชการ ก็แพงกันไป แต่ก็ซื้อครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 10/11/2010 9:28 am

แต่ยังหา G 19 ไม่ได้เพื่อน ๆ ช่วยหน่อย smarnpasu@hotmail.com
ป.3 สน.สก. พร้อม เงินพร้อม

ตอบ ตอบ: 10/11/2010 3:17 pm

ที่วังไชยาครับไปได้เลยพร้อมเงินอยู่ทางเข้าประตูติดถนนครับ ราคาต่อรองกันเองน่ะครับไม่มีส่วนได้ส่วนเสียแต่อย่างได้ อันนี้สำหรับคนใจร้อนนะครับ

ตอบ ตอบ: 10/11/2010 4:21 pm

ไม่ทราบว่าร้านใหนครับที่ตัดสดได้เลย
ผมตามหา glock-19 อยู่
ผมขอเบอร์ร้าน ขอชื่อร้าน ด้วยครับ
ส่งที่นี่ได้เลยครับ the.invincibles@hotmail.com หรือ arun_6308_pt@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ
ผมขอ ป.3 ของ สน.สก.ไว้ตั้งนานแล้ว

ตอบ ตอบ: 11/11/2010 8:38 am

ที่วังไชยา ร้าน บางกอก สมานชีพ ลองหาใน google ดูนะครับ

ตอบ ตอบ: 11/11/2010 7:25 pm

มันเป็นอย่างงี้นะเหรอะ มิน่าผมจองและทำสัญญาพร้อมจ้ายเงินสดไปแล้วต้งแต่ กันยายน 2552 จนถึงบัดนี้
ยังไม่ได้รับของเลย ไม่รู้ชาติไหนจะได้ เซ็ง

ตอบ ตอบ: 12/11/2010 10:54 am

ปืนที่เข้ามาทาง สน.สก. มีการผ่านการสุ่มตรวจตัวอย่างครับไม่มั่วแต่ ตกะ อ่ะ

ตอบ ตอบ: 12/11/2010 3:01 pm

abba บันทึก:
ร้านไหนค่ะพี่ ขอชื่อร้าน เบอร์โทรด้วยค่ะ
ส่งที่นี่ได้เลยค่ะ JBKT_2@HOTMAIL.COM หรือ BONGKOCH.J@SSO.GO.TH
จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ตั้งแต่ต้นเดือน ต.ค.จนกระทั่งถึงวันจันทร์ที่8 พ.ย. ที่ผ่านมา
ได้ประสบการณ์ในการรับปืน ทั้งปืนสวัสดิการและปืนขายหน้าตู้ กว่า 10 กระบอก
จึงเห็น และคิดว่ามีคุณภาพ 2 มาตรฐานจริงครับ (ความคิดเห็นส่วนตัวของผมเองครับ)
และปืนกล็อก พบว่าคุณภาพดี ร้อยเปอร์เซนต์ครับ (ปืนหน้าตู้)
ส่วนปืนกล็อก ราคาสวัสดิการ ไม่มีให้ตรวจสอบครับ ไม่มีข้อมูล
ส่วนปืนยี่ห้ออื่นๆ เช่น เทารัส รูเกอร์ ซีแซด พบว่าคุณภาพการผลิตหยาบ งานไม่เรียบร้อย มีตำหนิตามตำแหน่งต่างๆ
ส่วนปืน คิมเบอร์ เอสทีไอ เลสแบร์ ราคาปืนหน้าตู้จะแพงกว่าราคาปืนสวัสดิการไม่มากนัก งานจึงเรียบร้อย ดีครับ
ต้องขอโทษด้วยนะครับ เป็นแค่ประสบการณ์ จากการตรวจสอบ ตอนไปรับปืน กับเพื่อนสมาชิกครับ
จึงมีโอกาสเห็นทั้งรุ่น แบบปืน ยี่ห้อเดียวกัน ทั้ง 2 ราคาขายครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
ตอบ ตอบ: 13/11/2010 8:35 pm

ราคาแรงจัง

ตอบกระทู้ หน้า 2 จากทั้งหมด 2
ไปที่หน้า ก่อนนี้  1, 2