เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - ชมกล็อค 17 Gen4 ตัวเป็นในไทยครับ

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
ชมกล็อค 17 Gen4 ตัวเป็นในไทยครับ
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 21/09/2010 10:07 pm

ชมกล็อค 17 Gen4 ตัวเป็นในไทยครับ

http://www.gun.in.th/2010/index.php?board=1.0

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 23/09/2010 8:07 am

เห็นแล้วอยาก.....................................ได้

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 23/09/2010 4:41 pm

เยี่ยมคับ Surprised

ตอบ ตอบ: 24/09/2010 10:14 pm

เพื่อนดี้เองค่ะ คุณ pat_c เขาได้ กล็อก 17 Gen4 มาแบบบังเอิญ เชิญไปเป็นเจ้าของจริงๆ ค่ะ
Gen 4 ตัวเป็น ๆ มีอะไรที่แตกต่าง น่าดูชมทีเดียวเชัยวล่ะค่ะ

Smile