เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - (ปิดการซื้อ) ต้องการซื้ออาวุธปืน ขนาด 9 มม.

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
(ปิดการซื้อ) ต้องการซื้ออาวุธปืน ขนาด 9 มม.
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 04/05/2011 11:22 am

ต้องการซื้ออาวุธปืน Glock, CZ หรือ อื่นๆ ขนาด 9 มม.

1. ซื้อ อวป. ขนาด............................. 9 มม.

2. ยี่ห้อ ............................................ Glock, CZ หรือ อื่นๆ ที่ขนาดใกล้เคียง

3. รุ่น................................................ Glock19, CZ 75D หรือ อื่นๆ ที่ขนาดใกล้เคียง

4. ผิว............................................... ไม่ระบุ

5. สภาพ........................................... 80% ขึ้นไป

6. ทะเบียนจังหวัด.............................. เชียงใหม่ หรือ จังหวัดหนก็ได้

7. ดูปืนได้ที่....................................... เชียงใหม่ หรือ ใกล้เคียง

8. ราคา............................................. 55k - 65k หรือ ตามตกลง

9 . เงื่อนไขการซื้อ............................... ต้องเป็นปืนที่ถูกต้องตามกฎหมายไม่โอนลอย หรือ ใช้เวลาประมาณ 30 วันเพื่อแก้ไข ป.3

10. ติดต่อ........................................... กมล เบอร์โทร 081-951-1199

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย olele เมื่อ 25/07/2013 4:29 pm, แก้ไขทั้งหมด 1 ครั้ง
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 04/05/2011 10:06 pm

เคยเข้าไปดูที่ร้านแห่งหนึ่ง
อยู่ในสนามกอล์ฟ กองบิน 41 เชียงใหม่ มีครบตามที่ท่านระบุมา

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 09/05/2011 3:38 pm

japuuchm บันทึก:
เคยเข้าไปดูที่ร้านแห่งหนึ่ง
อยู่ในสนามกอล์ฟ กองบิน 41 เชียงใหม่ มีครบตามที่ท่านระบุมา

เปนร้านอะไรหรือคับ ร้านขายอุปกรณ์กอล์ฟ หรือเปล่าคับ
อยู่ตรงไหน รบกวนขยายความได้ไหมคับ จะขอบคุณมา

และไปดูมานานยังคับ จะได้ออกไปตามหา เนื่องจากหาในเชียงใหม่ หาง่ายกว่า

ขอขอบคุณที่แจ้งข่าวเข้ามา และ รบกวนขอขยายความอีกซักเล็กน้อย ขอขอบคุณคับ

ตอบ ตอบ: 09/05/2011 7:02 pm

อ๋อ สนามกอล์ฟชื่อ สตาร์โดมครับ
อยู่ในพื้นที่ของ กองบิน 41 ในสนามกอล์ฟ จะมีห้องเช่าหลาย ๆ ห้อง
ร้านปืนนี้ เพิ่งเปิดได้ไม่กี่สัปดาห์ครับ ผมไปมาเมื่อสองอาทิตย์ที่แล้ว
มีกล๊อก 19 gen 3 ครับ รู้สึกว่าจะเห็น บาเรตต้า px4 ด้วย และอื่น ๆ อีกหลายกระบอก
ของใหม่ทั้งนั้น ราคาก็ตามที่คุณต้องการ

เรื่องเอกสารต่าง ๆ ร้านดำเนินการให้ได้หมด ไม่ต้องการห่วง
เบอร์ติดต่อ 053 - 999666 ต่อ 647 ครับ
ร้านเปิดเวลา 10.00 - 20.00 ครับผม

ตอบ ตอบ: 27/09/2011 11:50 am

ขออภัยครับ ตอนนี้ได้ของแล้วครับ / ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

ตอบ ตอบ: 27/09/2011 10:50 pm

ได้ glock หรือ cz มาครับ จากที่ไหน ราคาเท่าไรครับ

ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1