เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - ร้านขายปืน

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
ร้านขายปืน
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 27/08/2011 11:36 pm

ร้านขายปืนร้านไหนที่ท่านสมาชิกชอบครับ และใช้บริการเป็นประจำ บริการดี พูดจาดี และราคายุติธรรม

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 28/08/2011 12:28 pm

คงเป็น ร้าน ปืนอำพล วังบรูพา มั้ง ราคาแตกต่างกันมาก พูดจาเป็นกันเอง จากที่เคยใช้บริการ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 28/08/2011 12:45 pm

ส่วนผมเข้าร้านขายปืน กันเซอร์วิส ครับ เพราะซื้อปืนจากที่ร้านนนี้ และพาเพื่อนๆ พี่ ที่ทำงานไปซื้อมาหลายคนแล้วครับ ร้านขายปืนแถววังบูรพาเคยมีข่าวไม่ไดีบ่อยผมเลยไม่ค่อยอยากเข้าไปซื้อแต่ก็ไม่ได้หมายความว่าทุกร้านแถววังนะครับ ส่วนตัวก็ซื้ออุปกรณ์แถวนั้นบ่อย ๆ แต่ถ้าจะซื้อปืนผมจะเลือกร้าน กันเซอร์วิส ครับ

ตอบ ตอบ: 28/08/2011 1:02 pm

intel915GM บันทึก:
ส่วนผมเข้าร้านขายปืน กันเซอร์วิส ครับ เพราะซื้อปืนจากที่ร้านนนี้ และพาเพื่อนๆ พี่ ที่ทำงานไปซื้อมาหลายคนแล้วครับ ร้านขายปืนแถววังบูรพาเคยมีข่าวไม่ไดีบ่อยผมเลยไม่ค่อยอยากเข้าไปซื้อแต่ก็ไม่ได้หมายความว่าทุกร้านแถววังนะครับ ส่วนตัวก็ซื้ออุปกรณ์แถวนั้นบ่อย ๆ แต่ถ้าจะซื้อปืนผมจะเลือกร้าน กันเซอร์วิส ครับ
Smile

ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1