เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิกหน้าแรกกระดานข่าวดาวน์โหลดสำหรับสมาชิก  
www.glock-club.com :: ดูกระทู้ - คำว่ากำลังย้ายตำแหน่ง ใช้ได้กับการรอใบ ป.4

สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าวรายนามสมาชิกกลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
คำว่ากำลังย้ายตำแหน่ง ใช้ได้กับการรอใบ ป.4
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 01/10/2011 11:25 am

ผมน้องใหม่ของถามปัญหาที่คาใจ คำว่ากำลังย้ายตำแหน่งเป็นคำแก้ตัวหรือว่าเรื่องจริงของการออกใบ ป.4 ตอนนี้ หรือเป็นคำฮิตของร้านขายปืน พอดีตอนนี้กังวรกับใบ ป.4 เพราะเป็นปืนกระบอกแรกเป็นปืนหน้าร้านนะครับ ตอนนี้มีแค่ใบ ป. 3 สำเนาติดตัวแค่นั้นเอง จะเป็นการเสี่ยงไหมครับ หรือเป็นเรื่องปกติ กลัวว่าเวลาพาไปสนามแล้วโดนท่านตำรวจค้นเจอจะเป็นอะไรไหมครับรอมา1 เดือนแล้วครับ แต่ทางร้านบอกว่า ลูกค้าก่อนหน้าผมมา 2 เดือนยังไม่ได้เลย เอาแล้งสิเราจะโดนดองไม่เนี้ย

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 01/10/2011 3:19 pm

ป.4 ออกอยู่แล้วครับ มิต้องกังวล
แต่อาจเป็นกังวล สำหรับกรณีผู้ที่มีปืนเป็นกระบอกแรก

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 01/10/2011 4:22 pm

ผมไปรับปืนมาเมื่อวาน. ร้านบอกผมว่า ป.4 ได้ประมาณ20-30. วันครับ. ทางร้านยืนยันครับ. ส่วน ป.3 เป็นหลักฐานการครอบครองปืนได้ครับ ไม่ต้องกลัวครับ. จากร้านปืนอำพลครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 01/10/2011 7:09 pm

aker บันทึก:
ผมไปรับปืนมาเมื่อวาน. ร้านบอกผมว่า ป.4 ได้ประมาณ20-30. วันครับ. ทางร้านยืนยันครับ. ส่วน ป.3 เป็นหลักฐานการครอบครองปืนได้ครับ ไม่ต้องกลัวครับ. จากร้านปืนอำพลครับ
สบายใจขึ้นเยอะครับขอบคุณครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1